Đèn phun nước LED 6 * 2W RGB DMX Stainless Steel316 Cơ thể DC12V/24V IP68 Cho hồ bơi
Đèn LED chiếu sáng dưới nước
178 quan điểm
Liên hệ ngay bây giờ
Đèn phun nước LED 6 * 2W RGB DMX Stainless Steel316 Cơ thể DC12V/24V IP68 Cho hồ bơi Điểm số. Nguồn ánh sáng góc chùm ống kính (°) Tiêu thụ ((Watt) Điện áp ((V) Tỷ lệ IK 95561 đèn LED 6x1W 8°/15°/25°... Xem thêm
Tin nhắn của khách Để lại tin nhắn.
Liên hệ ngay bây giờ
Tìm hiểu thêm
Các video liên quan
Đèn hồ RGB LED OEM Chứng nhận CE ROHS Thép không gỉ 316 IP68 12x2W 00:45
Đèn hồ RGB LED OEM Chứng nhận CE ROHS Thép không gỉ 316 IP68 12x2W
Đèn LED chiếu sáng dưới nước
Đèn LED dưới nước IP68 thép không gỉ 316 3x2W cho ao với cơ sở gắn 00:45
Đèn LED dưới nước IP68 thép không gỉ 316 3x2W cho ao với cơ sở gắn
Đèn đèn LED tuyến RGB bên ngoài thương mại dưới nước 316SS IP68 Với điều khiển DMX 00:45
Đèn đèn LED tuyến RGB bên ngoài thương mại dưới nước 316SS IP68 Với điều khiển DMX
Ánh sáng tuyến tính dưới nước
Đèn LED dưới nước chất lượng cao DC24V 304 Thép không gỉ DMX512 RGBW IP68 12W 00:45
Đèn LED dưới nước chất lượng cao DC24V 304 Thép không gỉ DMX512 RGBW IP68 12W
Đèn chiếu điểm dưới nước LED RGBW bằng thép không gỉ 316 Điều khiển DMX512 Điện áp 12V 24 Thay đổi nhiều màu 00:45
Đèn chiếu điểm dưới nước LED RGBW bằng thép không gỉ 316 Điều khiển DMX512 Điện áp 12V 24 Thay đổi nhiều màu
Đèn chiếu điểm dưới nước LED bằng thép không gỉ 316 RGB, chứng nhận CE RoHS, có chân đế 00:45
Đèn chiếu điểm dưới nước LED bằng thép không gỉ 316 RGB, chứng nhận CE RoHS, có chân đế
Đèn hồ bơi chống nước IP68 RGB DMX SS316 LED 12V DC có giá đỡ 00:45
Đèn hồ bơi chống nước IP68 RGB DMX SS316 LED 12V DC có giá đỡ
Không thấm nước ngoài IP68 DMX dẫn lớn 20W 40W 60W 80W RGB 3in1 cho đài phun nước 00:24
Không thấm nước ngoài IP68 DMX dẫn lớn 20W 40W 60W 80W RGB 3in1 cho đài phun nước
Ánh sáng điểm dưới nước chống nước tùy chỉnh RGBW IP68 12W 24W 36W 48W Cho ứng dụng dưới nước 00:24
Ánh sáng điểm dưới nước chống nước tùy chỉnh RGBW IP68 12W 24W 36W 48W Cho ứng dụng dưới nước
Đèn LED chiếu điểm sân vườn 12W 24W 36W Tích hợp Driver DMX512 DC24V RGB3in1 Thân đèn nhôm đen Vỏ nhôm Dùng chiếu cây 00:41
Đèn LED chiếu điểm sân vườn 12W 24W 36W Tích hợp Driver DMX512 DC24V RGB3in1 Thân đèn nhôm đen Vỏ nhôm Dùng chiếu cây
Đèn LED sân vườn
Ánh sáng đài phun nước LED IP68 chống nước DC12V 9W 18W tùy chỉnh RGBW cho hồ spa 00:24
Ánh sáng đài phun nước LED IP68 chống nước DC12V 9W 18W tùy chỉnh RGBW cho hồ spa
Ánh sáng nguồn LED
Đèn tường LED ngoài trời 3W 3000K Nhôm trắng cho vườn & sân hiên 00:21
Đèn tường LED ngoài trời 3W 3000K Nhôm trắng cho vườn & sân hiên
Đèn tường LED
Đèn âm đất phát sáng hai mặt 1W 3W 100*100MM Chất liệu nhôm nguyên chất DC24V cho công viên vườn 00:47
Đèn âm đất phát sáng hai mặt 1W 3W 100*100MM Chất liệu nhôm nguyên chất DC24V cho công viên vườn
Đèn âm đất phát sáng cạnh siêu mỏng
Đường chùm ánh sáng LED 8 độ DC24V 3W 3000K 50 * 50MM Với thân nhôm IP67 00:39
Đường chùm ánh sáng LED 8 độ DC24V 3W 3000K 50 * 50MM Với thân nhôm IP67